Mannauður

Mannauður hvers fyrirtækis er það verðmætasta sem það á og eru starfsmenn Tryggja þar engin undantekning


Framkvæmdastjórn

  • Smári Ríkarðsson
    Framkvæmdastjóri
    smari()tryggja.is
  • Baldvin Samúelsson
    Framkvæmdastjóri sölu & ráðgjafar
    baldvin()tryggja.is

Skrifstofa

Margrét Geirsdóttir 4141999 leiguvernd@tryggja.is Skrifstofustjóri og móttaka
Stefanía Skúladóttir 4141999 bokhald@tryggja.is Bókhald
Eyrún María Gísladóttir 4141999 eyrun@tryggja.is Sölustjóri
Katrín Viktoría Leiva 4141999 bokhald@tryggja.is Innheimta
Hildur Mary Thorarensen 4141999 hildur@tryggja.is Bakvinnsla
Guðrún Árnadóttir 4141999 runa@tryggja.is Tjónafulltrúi og bakvinnsla

Þjónustuver

Sigurlaug Haraldsdóttir 4141999
Einar 4141999
Herdís Álfsdóttir 4141999

Leiguvernd þjónusta

Kristján Guðmundsson 4141999 leiguvernd@tryggja.is Skoðunarmaður

Ráðgjafar

Aðalsteinn Bjarnason 773-3532 adalsteinn@tryggja.is
Árni Arnar Sæmundsson 847-3650 arni@tryggja.is
Baldvin Blær Oddsson 774-2340 baldvino@tryggja.is
Davíð Samúelsson 778-1499 david.samuelsson@tryggja.is
Davíð Tryggvason 888-8101 david@tryggja.is
Eyrún María Gísladóttir 842-1500 eyrun@tryggja.is
Guðrún Margrét Valdimarsdóttir 899-6551 gudrun@tryggja.is
Gísli Geir Guðmundsson 761-9018 gisli@tryggja.is
Heimir Þór Árnason 696-2999 heimir@tryggja.is
Haukur Már Karlsson 618-2486 haukur@tryggja.is
Jóhann Svavar Blöndal Þorgeirsson 665-0315 johann@tryggja.is
Samúel Ingi Þórisson 760-1900 samuel@tryggja.is
Sigvaldi Einarsson 894-3771 sigvaldi@tryggja.is
Rúnar Þór Óskarsson 895-0033 runar@tryggja.is
Þorsteinn Gunnarsson 825-0006 steini@tryggja.is
Fróði Ploder 772-1826 frodi@tryggja.is
Þorlákur Bjarki 778-1015 thorlakur@tryggja.is